20 Các câu trả lời

ในเฟสกลุ่มคุณแม่ก็มีถามเรื่องนี้เหมือนกันค่ะเมื่อเช้า ส่วนตัวเราฉีด AZ หลังฉีดเป็นไข้ 2 แต่หลังจากนั้นปกติดีค่ะ แต่ก็เข้าไปอ่านเพื่อหาข้อมูล ส่วนใหญ่ปกติดีค่ะ เอฟเฟ็กน้อยค่ะ และส่วนใหญ่แนะนำให้ฉีด

ฉีดเข็มสอง วันนี้ครบ 1 สัปดาห์พอดีค่ะ มีอาการวันแรกที่ฉีด ยกแขนไม่ขึ้นปวดมากมีไข้ต่ำๆค่ะ พอวันที่สองดีขึ้น หายปวดช่วงเย็นๆ ส่วนลูกดิ้นปกติดีค่ะ

พรุ่งนี้จะไปฉีด pfizer เข็มสอง รู้สึกกังวลค่ะ เพราะเคยติดโควิดมาก่อน ไม่รู้ว่าจะต้องฉีดเข็ม 2 ไหม ฉีดได้ไหม แล้วฉีดแล้วกลัวลูกจะเป็นอะไร

38วีคกว่าๆ ฉีดมาเมื่อวาน เมื่อคืนปวดตัวทั้งตัววันนี้ก็ยังปวดอยู่ค่ะแต่ไม่มีไข้ เข็มแรกปวดแขนกับปวดหัวนิดหน่อยแค่วันเดียวค่ะ

ฉีดมาเมื่อวานค่า เข็ม 2 มีอาการแบบเข็มแรกเลย ปวดแขนนิดหน่อย นิดเดียวเองค่ะ ที่เหลือปกติหมดเลย ลูกดิ้นปกติค่ะแม่

ฉีดไฟเซอร์เข็ม2 14 ส.ค วันที่ 15 มีอาการปวดต้นแขนที่ฉีดค่ะ แล้วก็ไข้ขึ้นสูง 40 องศา ตอนนี้ปกติแล้วค่ะ ลูกดิ้นปกติ

ตอนนี้ปกติหรือยังคะแม่

ใีคนไหนฉีดซิโนฟาร์มไหมคะ ของเราพึ่งฉีดไปเข็มแรก. เข็ม2 อีก4 ตุลา. กล้าๆกลัวๆมาก แต่เข็มแรกปกติดีทุกอย่าง

ว่าจะไปต่อคะ☺️

ฉีดเมื่อวานค่ะ37+4​ ปวดหัวกับปวดแขนค่ะ​ มีไข้นิดหน่อย​ แต่เข้มแรกแค่ปวดแขนอย่างเดียว

ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็มแล้ว อาการเดียวที่เจอคือปวดเมื่อยแขนข้างที่ฉีดแค่นั้นเลยค่ะ

วันนี้พึ่งไปฉีดมาคะ แต่ไม่ใช่ไฟเชอร์นะคะ ป่วยแขนกับมีไข้คะ ตัวเล็กดิ้นปกติดีคะ

Câu hỏi liên quan