110 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่ให้ค่ะ หมอนัดจะให้ไปรับสมุดค่ะ(รพ.รัฐ)

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะ จะได้ใช้สมุดจริงๆก็ตอนลูกคลอดค่ะ

ได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝาดค่ะบ้านนี้ฝากรพ.รัฐ

ได้ครั้งที่สอง หลังฟังผลเลือดค่ะบ้านนี้ 8 week ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากเลยจ้า 6wk. ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เคยได้สมุดเลยค่ะ ตอนนี้ 17 week แล้ว

VIP Member

ตั้งแต่วันแรกที่ไปตรวจการตั้งครรภ์เลยค่ะ ☺️

ปกติไปฝากครรภ์ก็ได้มาเลยน่ะค่ะแม่ รพ.รัฐ ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ตั้งแต่ฝากครรภ์ครั้งแลกเลยค่ะ

ได้ตั้งแต่วันแรกที่ฝากครรภ์เลยจร้าาา

Câu hỏi liên quan