110 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนแรกฝากคลีนิคไม่ได้ค่ะ​ พอใกล้คลอดย้ายไปรพ.รัฐ​ถึงได้แต่พยาบาลแจ้งว่าไว้ใช้หลังคลอดค่ะ​

บ้านนี้ก็ไม่เคยได้ค่ะยันคลอด แต่ข้อมูลจะเก็บเป็นออนไลน์ในระบบของรพ.ซึ่งสามารถเข้าไปดูได้ตลอดค่ะ

เราฝากพิเศษคลีนิค ได้แค่แผ่นพับฝากครรภ์ของคลีนิค กว่าจะได้สมุดสีชมพูคือวันออกรพตอนคลอดเลยค่ะ

เราไม่เคยได้เลยตั้งแต่ท้องแรก ตอนนี้ท้องสอง 36 วิคละ ยังไม่เคยเห็นหน้าตาสมุดฝากครรภ์ อิอิ

ฝากที่รพ.รัฐค่ะ ครั้งแรกกรอกประวัติ ครั้ง2ตรวจเลือด ครั้งที่3พบหมอ. แล้วก็ได้สมุดด้วยค่ะ😍😍😍

บ้านนี้ตอนไปฝากครั้งแรกหมอยังไม่ให้คะ หมอจะนัดวันอีกทีให้มารับสมุดและฟังผลเลือดคะ รพ.รัฐ

บ้านนี้ก็ไม่ได้ค่ะ ตอนนี้ 32+6W หมอคีย์เข้าระบบคอมพิวเตอร์อย่างเดียวเลย คงจะได้อีกทีหลังคลอด

VIP Member

หมอจะให้ตั้งแต่ไปฝากครรภ์ครั้งแรกค่ะ และหมอจะจดบันทึกว่าฉีดวัคซีนรวมให้ด้วยค่ะ 1 เข็ม

VIP Member

ตอนนี้22วีคแล้วยังไม่ได้เลยจ้า ของเราเป็นเอกชน พอถามหมอ หมอบอกของเอกชนไม่ได้ให้ค่ะ

ของเราได้นะคะเอกชนไปฝากแล้วได้รับสมุดเลยแล้วแต่โรงพยาบาลป่าวคะ

เราก็ไม่ได้ค่ะ ได้เป็นเอกสาร A4 รายงานผลเลือด ทุกอย่างในนั้น รพ. รัฐขนาดใหญ่ค่ะ😊

Câu hỏi liên quan