11 Các câu trả lời

เราว่าอันนี้แล้วแต่เคสเลยค่ะ...เหมือนแม่ๆท่านอื่นที่ตอบไว้แล้ว ถ้าโรงพยาบาลรัฐบาลก็จะถูก แต่ถ้าคลีนิคก็จะถูกลงอีก ถ้า รพ. เอกชนก็จะราคาสูงค่ะ..ส่วนตัวเราเราฝากเอกชนค่ะ เพราะใกล้บ้านขับรถไป รพ. ไม่เกิน10นาที (เราฝาก รพ. นครธนค่ะ) ทุกครั้งที่ไปตรวจ..ถ้าเฉลี่ยก็ตก 3500 ต่อครั้งค่ะ รวมค่ายา ค่าตรวจต่างๆแล้ว..

ขอบคุณ​นะคะ💗🥰

ฝากเอกชนค่ะ ราคาลดเเล้วเหลือ฿17,990 รวมฉีดวัคซีน ค่ายา ค่าหมอ ค่าซาวด์3ครั้ง ฟังเสียงหัวใจปรึกษาหมอ ตรวจท้องทุกเดือน #เป็นอะไรนอกจากนี้มีค่าใช้จ่ายเพิ่มค่ะ

รพ.รัฐที่มีสิทธิรักษาอยู่ฟรีค่ะ ค่าตรวจ ค่ายาก็ฟรี ท้องที่แล้วที่เป็นท้องแรกเสียแค่ค่าห้องพิเศษกับค่าตรวจเอ๋อของลูกเพิ่มค่ะ

ขอบคุณ​นะคะ💗🥰👶🏻

โรงบาลฝากฟรีค่ะ บ้านนี้ฝากคลีนิคค่าฝาก5,000ไปหาหมอครั้งละ500-2,000บาท ค่าห้องพิเศษคืนละ1,200

VIP Member

3-6เดือนฝากรพ.รัฐฟรีค่ะ 7-จะคลอดฝากคลินิกเสียครั้งละ300-700฿ ค่าฝากพิเศษอีก4000

บ้านนี้ประมาณ1500ค่ะ รพ.เอกชน ค่าเจาะเลือดตรวจเลือด ตรวจสุขภาพต่างๆค่ะ

ฝากคลินิกค่ะ ครั้งแรกไม่เกิน1,500 ต่อไปประมาณ500-800 ซาวด์ทุกครั้ง

ของหนูฝากฟรีคะเพราะมีสิทธิ์บัตรทองก็เลยไม่เสียตังคะ

TapFluencer

เราฝากเป็นคลอสโรงพยาบาลเอกชน งวดแรก5500 งวดต่อไป4000จ้า

โรงพยาบาลรัฐฝากครรภ์ฟรีค่ะ