16 Các câu trả lời

VIP Member

แล้วแต่หน้าท้องหนา-บางด้วยค่ะ บ้านนี้หน้าท้องบาง ท้อง2ตอด12วีค ดิ้น16วีคค่ะ

ตอนนี้16วิคแล้วค่ะยังไม่รู้สึกอะไรเลย

อายุครร 14w 5d บ้านนี้รู้สึกว่าน้องตอดแล้วค่ะ ท้อง2

ใช่ค่ะๆ

อายุครรภ์อาจจะอ่อนยุ อาจจะไม่รุ้สึดรออีกนิดคะ

ขอบคุณมากนะค่ะ😊😊😊

11wลูกเริ่มขยับตัวแล้วแต่ยังไม่ตอดค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะดิ้นดีมากตอนนี้16วิคแล้วไม่มีอะไรเลย

หมอบอกว่าท้องแรก 18-20 สัปดาห์ค่ะ

ท้อง2แล้วค่ะยังไม่มีความรู้สึกเลยตอนนี้16วิคแล้วยังเงียบยุเลย

ท้อง2เราเริ่มรุสึกตอดตอน13วีคค่ะ

เหมือนกันเลย

ท้อง 14w 2d ยังไม่ตอดเหมือนกันค่ะ 😸

ตอนนี้16วิค5วันแล้วค่ะยังเงียบยุเลย

แม่บ้านนี้19w นานๆจะตอดทีจ้า

ท้องแรกเหมือนกันจ้า

ท้อง 17 w 2 d ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ

ท้องหนาใช่มั้ยค่ะ

16w เริ่มรู้สึกว่าตอดแล้วค่ะ

แม่ท้องหนาหรือท้องบางค่ะบ้านนี้ก็16วิคเหมือนกันค่ะยังไม่มีควารู้สึกเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan