4 Các câu trả lời

ดูแลคกล่องสีน้ำเงินค่ะ มีโอเมก้า 3 6 9 วิตามินบี 12 บำรุงประสาทและสมอง ทำให้ขับถ่ายคล่อง อร่อย มีประโยชน์คุ้มค่าในกล่องเดียวเลยค่ะ

VIP Member

ดูแลค กล่องสีเงิน มีสารอาหารสำคัญ ในกล่องเดียว อร่อย ราคาคุ้มค่า มีโอเมก้า 3, 6, 9 และวิตามินบี 12 ด้วยคะ ทาน ง่าย ถ่ายคล่องลองดู นะคะ

เราให้น้องทาน ดูแลค กล่องเงิน คุ้มราคา ประโยชน์ครบถ้วนเลยค่ะ น้องทานแล้ว ระบบขับถ่ายดี ไม่งอแง ค่ะ

บ้านนี้ให้ลูกกินดูแลคค่ะ ช่วยเรื่องขับถ่าย

Câu hỏi liên quan