29 Các câu trả lời

ถ้าดูตามคนแก่ทักสะดือยื่นออกมาขายค่ะแต่ถ้าเป็นหลุมเข้าไปหญิงค่ะ

บ้านนี้จะคลอดสิ้นเดือนยังไม่รู้เพศเลยคะ น้องหนีบไว้เหมือนกัน😅

ตอนนี้ท้อง8เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอลุ้นคลอดเลยจ้า

บ้านนี้ 6 เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ น้องหนีบขาตลอด

บ้านนี้ก็หนีบค่ะ ตอนนี้31 สัปดาห์ลุ้นอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 6 เดือนคะก่อนหน้านี้หนีบขาไว้ไม่ให้ดู

บ้านนี้32wแล้ว ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ รอลุ้นตอนคลอดเอา😂

บ้านนี้ก่อนจะไปซาวดู แม่บอกน้องก่อนเลยค่ะ 🤣

บ้านนี้รู้ตอน36wเเล้วคะน้องหนีบขาเหมือนกัน

เราก็ยังไม่รู้เพศซื้อของอะไรก็กลางๆไปหมด

Câu hỏi liên quan