24 Các câu trả lời

VIP Member

กินไข่ต้มวันล่ะฟอง กล้วยน้ำหว้า น้ำเต้าหู้ นะค่ะแม่ช่วยเรื่องน้ำหนักลูกได้ บ้านนี้คลอด 37 week น้ำหนักน้อง 3600 ค้ะ

ทานแบบนี้เหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้น้ำหนักไม่ขึ้น

Super Mum

บ้านนี้คลอดต่ำกว่า 2,500 ค่ะ มาขุนเอาข้างนอกค่ะแม่ น้องแข็งแรงดี ไม่ได้อบ กินนมแม่เดือนเดียวเข้าเกณฑ์ค่ะ 😊

37 พอดีเลยค่ะ คลอดเอง

บ้านนี้น้อง34week 2800 แล้วค่ะ แม่กินนมวันละ4กล่อง กินขนมปัง กินไข่ทุกวัน ลองดูนะคะนมกับไข่ได้ผลเยอะ

บ้านนี้บำรุงทุกอย่าง คลอด38+6 น้องหนักแค่2770 ปัจจุบันบันเดือนกว่า จ้ำม่ำเชียวค่ะ มาโตเอาข้างนอก

แม่บ้านนี้ขอแค่เกิน 2,500 ก็พอแล้ว 🤣 ตอนนี้น้องได้แค่ 2,000 มีเวลาอีก 2-3 อาทิตย์เองค่ะ

VIP Member

กินเนื้อเยอะๆๆค่ะ หมู ไก่ ปลา ไข่ จ้า สลับกันไปรับรองขึ้นแน่นอนค่ะเราลองมาแล้ววิธีนี้

35wน้ำหนักน้องแค่2150ค่ะ คุณแม่บำรุงดีค่ะ แต่ก็แปลกทำไมน้ำหนักลูกอยุ่ในเกณฑ์ค่อนข้างน้อย🤔

ของบ้านนี้ 36w2,080 เองค่ะแม่ แม่บำรุงดีทุกอย่างแต่น้ำหนักไม่ยอมลงลูกเลย 😭😭

บางทีผลซาวก้อไม่แน่นอนเสมอหรอกค่ะของเรา36สัปดาหมอบอกเด็กหนัก2300แต่ตอนคลอดหนัก3285

อยากให้เป็นแบบนี้จังเลย แม่บำรุงเต็มที่มากๆแล้ว แต่น้ำหนักไม่ยอมลงไปที่ลูกเลย 😂😂

บ้านนี้คลอดตอน39วีคพอดีน้องหนัก2450 ค่ะ แต่น้องแข็งแรงค่ะ กินไข่เยอะๆค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่ พยายามทานไข่/นมเยอะๆ อยู่ค่ะ 😅

บ้านนี้ซาวด์ตอน35+4 น้ำหนักน้อง2,900ค่ะ ถ้าทานนมแอนมัมน้องจะตัวใหญ่ค่ะ

แทนแอนมัมตลอดทุกวันค่ะ แต่น้ำหนักไม่ยอมลงน้องเลย 😭

บ้านนี้คลอดตอน39+3 น้ำหนักน้อง2430 น้องเเข็งเเรงดีคะ 😍

ใช่จ้าแม่ บ้านนี้คลอดได้1วัน น้ำหนักน้องลด200กว่ากรัมเลยค่ะ เพราะน้ำนมยังไม่ไหล เเต่ตอนนี้ไหลเยอะเเล้วค้าา 😁

Câu hỏi liên quan