9 Các câu trả lời

เรา 34+4 ก็เริ่มมีอาการปวดท้องหน่วงๆ มีบ้างคล้ายปวดท้องเมนส์ แต่เป็นแป๊บๆระยะเวลาหนึ่ง เริ่มอ่อนล้าทั่วร่างกาย นอนหลับไม่สนิทเลยค่ะ เพลียทุกวัน

อดใจรออีกไม่น่นก็เจอกันแล้ว🥰

34week 3 day ปวดขาปวดหลัง บางครั้งเจ็บจี๊ดที่มดลูก บางทีหน่วงท้องมากจนแทบเดินไม่ได้ บางทีท้องแข็งจนปวดไปหมดเลยคะ

ดิ้นเก่งมากเลยคะ

อาการหนักเยอะแล้วค่ะ😅 บ้างวันจะปวดหน่วง ปวดท้องน้อย เวลาลุกหรือเดินก้จะหน่วงลง เดินยากค่ะ

ปวดหน่วงเหมือนกันค่ะ ตอนนี้32วีค

35+5 นอนท่าไหนก็ปวดค่ะ นอนไม่สบายตัว ปวดขา ปวดหลัง ขาหนักไปข้างนึงเลย

😃หูยดีจัง บางคนพูดให้กลัวไปเลยค่ะ

ยังไม่ปวดค่ะแค่เดินแล้วเสียวๆช่องคลอดเฉยๆแต่ก้อมีท้องปั้นบ้าง

8เดือนเหมือนกันค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลย

เป็นคะ ปวดเหมือนปวดประจำเดือน

ไปมาแล้วจ้าปกติ

เจ็บเตือนหรือป่าวค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า

34+2วีคจ้า