31 Các câu trả lời

หน้าจะผู้ชายค่ะเราจะเข้า6เดืยนเเล้วซาวตั้งเเต่5เดืยนเลยเพราะเราก็เห็นรักสนะน้องเเบบนี้เหมือนกันหมอเค้าบอกว่าผู้ชายเเต่ไม่เเน่ใจเหมือนกันค่ะลองสอบถามหมอดูนะค่ะ

ภาพจากอันตราซาว์ มองด้วยตาเปล่าไม่เห็นหรอกค้ะ หากรุ้เพศแล้วแพทย์จะบอกเองค่ะว่าได้เพศไหน

ตอนไปซาวท้อง 37+1 สัปดาห์ ได้ภาพแบบนี้เลยค่ะ แต่หมอๆม่บอกว่า ผญ หรือ ผช ซาวรพ.รัฐค่ะ

เองซาวตอนกี่วีคอ่ะ เค้า จะ 5 เดือนแล้ว กำลังจะไปซาวด์ จะเห็นมั้ยน่ะ🤗🥹

เค้าซาวตอน21+5ค้าบ ตอนนี้30+5 แล้วค่าา

น่าจะผู้ชายนะค่ะเห็นจู๋ออกมาเลยค่ะซูมดูแล้วช่วงระหว่างขาน้องค่ะ

เค้าเดาว่าผู้ชาย คล้ายของลูกชายเลย🤣

ขอไห้สมหวังนะคะ🥰

บ้านนี้ อ้าขารอคุณแม่เลยคะ ทีมลูกชายคะ

เหมือนน้องมีไข่เลย เดาว่าผู้ชายค่ะ

น่าจะชายค่ะ เราได้หญิงเป็นอีกแบบจ้า

แบบนี้หล่ะคะแม่ๆ หมอบอกไม่แน่ใจ