26 Các câu trả lời

ขนาดรูปร่างท้องไม่เกี่ยวหรอกนะคะ รูปร่างเล็กท้องเล็กก็ปกติจ้า ขอแค่น้ำหนักน้องดีก็พอแล้วค่ะแม่☺️

8เดือนครึ่ง ท้อง2. มีคนบอกว่าท้องเล็ก ภาวนาให้ลูกหนักตามเกณฑ์และแข็งแรงก็พอ

ท้องสองก็เล็กเหมือนกันค่าา กำหนดคลอด14เมษายนนี้🥰

ท้อง2ค่ะ36wหมอบอกน้ำหนักน้องไม่ถึงเกณฑ์ค่ะท้องเล็ก

ไม่เป็นไรคัขอให้น้องแข็งแรงก็พอ💝

24เมษาจ้า หมอนัด30มีนา ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ น้องออกมา 3042 กรัมค่ะ

ถือว่าตัวใหญ่คะแม่ นี้ยังไม่ได้ซาวน้ำหนักเลยคะ

เราเองคิเว่าท้องเล็กนะคะ ท้องแรกคะ

34w ท้อง2มีแต่คนทักว่าท้องน้อย

เหมือนกันคะ

28วีคจ้าน้ำหนักขึ้น13โลจ้า

ขอบคุณทุกคอมเมนจ้า💝