169 Các câu trả lời

เดือนกันยาค่ะเพศชายคะเเอบเสียใจนิดๆเพราะอยากได้ลูกสาวค่ะเเต่ก็รักมาก

17ตุลาค่ะ ไปซาวมาอาทิตย์ก่อนน้องปิดไม่ไห้เห็นเรยต้องรอไปซาวน์อีกที🥺🥰

บ้านนี้14ตุลา​คะ หมอนัดอันตร้าซาววิคที่34 หรือวันที่3ที่จะถึงนี้แหละค่ะ

แม่กี่วีคแล้วค่ะ บ้านนี้14ตค.จะไปซาวด์4D เหมือนกันเลยค่ะ24วีคจะพอดีมั้ย

17ตุลาคมค่ะ.ยังไม่รุ้เพศ หมอนัดซาววันจันทร์7มิถุนายนถึงจะรุ้เพศจ้า

11​ ตุลาคม​ เพศชาย​ แม่เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์​ ต้องคุมอาหารสุดฤทธิ์

น้องดิ้นบ้างไหมค่ะบ้านนี้แทบจะตลอดเวลาแม่บ้านนี้6เดือนแล้วค่ะ

เริ่มดิ้นทั้งวันก็ตอนหิว

ภาพซาวเห็นชัดมากเลยค่ะ กี่วีคแล้วค่ะแม่ ทีมตุลา เหมือนกัน ผช คร้า

20 ตุลาคม ยังไม่รู้เพศค่ะ รออีกไม่กี่วันก็น่าจะได้รู้แล้วตื่นเต้น

ช่วยกันลุ้นๆค่ะคุณแม่😄

ตุลาเหมือนกันค่ะวันที่ 1 ยังไม่เห็นเพศน้องเลยค่ะน้องไม่ยอมให้เห็น

วันที่1ตุลาเหมือนกันค่ะ ได้ผู้หญิง