45 Các câu trả lời

อายุครรภ์17สัปดาห์ยังไม่รู้แน่นอนหรอกค่ะ ต้องรอให้ได้สัก 5-6เดือนค่ะถึงจะแน่นอน นอกจากจะเจาะเลือดตรวจดูเพศถึงจะทราบผลที่แน่นอน ของเราตอน17สัปดาห์หมอบอกผู้ชาย พอซาวตอนใกล้ๆจะ5เดือน เป็นผู้หญิงค่ะ

ขอบคุณนะคะ ต้องรอลุ้นต่อไป

เราผช. คนแรก พอคนที่สองก็ผช. อยากได้ผญ. ของเรา3ด.ค่ะ ตรวจนิปตี้เลยรู้เพศลูกด้วยจ้า

ขอบโทษนะค่ะแม่ช่วยดูให้หนูหน่อยว่าผู้หญิงผู้ชายค่ะ

ภาพเห็นไม่ชัดเลยค่ะ

คุณหมอบอกว่าผู้หญิงนะค่ะเราก็ดูไม่ออกเหมือนกัน

ดิ้นแล้วค่ะ

มองเองไม่ออกเลยคะ แต่หมอสันนิษฐานว่าลูกสาว

คลอดเดือนไหนจ๊ะแม่ๆ

อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ...แต่ได้ชาย

น่าจะ ผญ นะคะจู๋ไม่โผล่บ้านนี้ก็ลูกสาว

หมอบอก ผู้หญิงนะครับ ไม่ต้องลุ้นเลย 😚

แล้วแบบนี้รู้ยังค่ะ ญ/ช 5เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ลูกชายค่ะคนที่2คนแรกได้ลูกสาวค่ะ