26 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะสามสี่ทุ่มหลับสบาย ชอบตื่นมาดึกๆๆปวดฉี่แล้วก็กลับไปนอนต่อได้อีกค่ะ

❤️❤️❤️❤️☺️☺️

TapFluencer

บ้านนี้แร้วแต่อารมค่ะแต่ส่วนมากจะนอนดึกเพราะปวดฉี่บ่อยขี้เกียจลุกบ่อยๆเลยนอนดึกๆ🤣🤣🤣

เช่นกันนะคะแม่🥰

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ช่วงไตรมาสสุดท้ายไม่ค่อยหลับ ว่าจะนอนเร็วแต่ก็สี่ห้าทุ่มตลอดเลย

เหมือนกันเลยคะแม่

เป็นค่ะ แต่พอลองเปลี่ยนเวลากินยา หลับสบายมากเลยค่ะ ปล. เอายาบำรุงเลือดมากินก่อนนอนค่ะ

สู้ๆคะแม่

บ้านนี้เป็นค้างคาวเลยค่ะกลางคืนไม่นอนหลัง7โมงหลับเป็นตายเลยค่ะตื่นอีกที4-5โมงเย็นเลย

อย่าลืมหาอะไรทานด้วยนะคะแม่✌️

VIP Member

เราเปน​ เพราะเปนคนหลับยาก​ ยิ่งท้องยิ่งเเล้วใหญ่ตื่นมาฉี่ที​ 20นาทียาวๆไป​😅😅

จ้าแม่

บ้านนี้หนู2-3ทุ่ม แต่ตื่นตี3 ตี4 ทุกวันเลยค่ะ หายใจไม่ค่อยออกตื่นเวลาเดิมๆทุกวัน

บ้านนี้เกือบเช้าเลยคะ กว่าจะได้นอน😂😂

หลับค่ะ ตื่นมาฉี่ตอนตี2-3 แล้วยาวเลย ไม่หลับเลยทีนี้555555

บ้านนี้ตาสว่างเลยคะแม่😂😂

TapFluencer

เปิดเพลงกล่อมก้ช่วยได่ค่ะ อีกอย่างลุกขึ้นฉี่บ่อย😊😊

ใช่จ้าแม่ ลุกฉี่บ่อยมาก

เป็นค่ะนอนไม่หลับไม่พอพอได้หลับแล้วดันตื่นไวอีก

เหมือนกันเลยคะแม่😂😂