12 Các câu trả lời

ตอนได้1อาทิตย์ขึ้นเหมือนกันค่ะ ไม่ว่าจะอยู่ห้องแอร์หรือห้องปกติ พอผ่านไปซักอาทิตย์ก็เริ่มลด จนตอนนี้ครบ1เดือนผื่นที่หน้าหายหมดแล้ว

บ้านนี้ใช้Regagarค่ะทั้งหน้าและตัว ลองตัวอื่นที่คนว่าดีมาเกือบหมดแต่ไม่หายค่ะเจอตัวนี้หาย

น้องเพิ่งได้20วันเป็นผื่นเหมือนกัน ตอนนี้ใช้บีเเพนเธนทาให้น้องผดผื่นค่อยๆหายค่ะ

เฟแอนด์เมค่ะแม่ เมื่อก่อนลูกผื่นเป็นผดผื่นบ่อยใช้เฟแอนด์เมก็หายค่ะ

ลองใช้ขมิ้นสมุนไพรดูไหมคะ ในเฟซมีขายเยอะเเยะเลยค่ะ ในเเอปส้มก็มีค่ะ 🥰

ลองแล้วคะ ไม่หาย

ใช้ทุกครีม ยุบช้ามาก เจอแป้งศรีจันทร์กระปุกเหลืองยุบเร็ว

VIP Member

ยูเซอรีน โอเมก้า แพงนิดนึงแต่เจ็บแล้วจบค่ะ

คะใช้อยู่ ดีขึ้นแล้วคะ

บ้านนี้ใช้แป้งศรีจันทร์ตัวนี้ค่ะ

ยูเซอรีน+บีแพนเทนค่ะบ้านนี้

บีแพนเทนค่ะใช้ดีมาก