6 Các câu trả lời

อาการเดียวกันค่ะ เบื่ออาหารทานน้อย พอจะทานปุ๊ปพะอืดพะอมทันที😅 ส่วนตัวอาศัยทานข้าวมื้อน้อยๆ เป็นข้าวกล้อง หรือ ไรเบอร์รี่ เน้นผัก ผลไม้ น้ำส้มคั้น พอช่วยบรรเทาอาการได้ คุณแม่ลองดูนะคะ สู้เพื่อลูกน้อยไปด้วยกันค่ะ❤️

ขอบคุณนะคะ

ตั้งแต่ตั้งครรภ์มาแล้วรู้สึกเบื่ออาหารจริงค่ะ อะไรที่เคยอร่อย วันนี้กับเฉยๆ TT #8week

เหมือนกันเลยค่ะอยากกินแต่ของเปรี้ยวๆและอ่อนเพลียมากๆค่ะ

ใช่ค่ะ มีเเต่ของเปรี้ยวที่กินได้

เป็นเหมือนกันเลยคะ ต้องเป็นอาหารที่นึกอยากกินถึงกินได้

เป็นเหมือนกันเลย แค่ก๋วยเตี๋ยวหนมจีนนี่อร่อยอยู่นะ

ควรกินอาไรที่อยากกินหรือกินได้คะ