57 Các câu trả lời

บ้านนี้แพ้ 4 เดือนนิดๆค่ะแต่ระหว่างช่วงเดือนที่ 3 เข้าเดือนที่ 4 จะเริ่มลดน้อยลดจากอ้วกตลอดเป็นอ้วกแค่ช่วงตื่นนอนกับช่วงเย็นๆค่ะ

แพ้ท้องตั้งแต่เดือนแรกที่ไม่รู้ว่าตัวเองท้องจนคนอื่นคิดว่าแกล้งทำ😂เพราะมันเหม็นมากพึ่งมาหายแพ้ท้องตอน3เดือนจะ4เดือนค่ะ

บ้านนี้แพ้ตอน8วีค ถึงประมาณ 20วีคค่ะ กินได้แต่กล้วยน้ำว้า และน้ำเปล่า เหม็นหน้าสามี พอหลังจาก 20วีคก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ✌️💪😊

บ้านนี้แพ้จริงๆตอน4เดือนค่ะ กินไม่ได้อ๊วกออกมาหมดเลย เหม็นไปหมดทุกอย่าง เลยไปหาหมอ หมอให้ยาแก้อาเจียนมากินดีขึ้นค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้เเพ้ท้องนานมากก เเพ้จนต้องตรวจดูรู้อีกทีก็ท้อง จนตอนนี้37+1 ยังแพ้อยู่เลย ไม่รู้ใครเคยเเพ้นานขนาดนี้ไหม🥺😅

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะตั้งแต่ท้องจนตอนนี้8เดือนกว่าแล้วค่ะเบื่ออาหารอย่างเดียวค่ะช่วง5เดือนอาทิตย์เดียว☺️

สัปดาห์ที่ 6 คะ แพ้หนักมาก admit รพ. 2 ครั้ง อ้วกจนมีเลือด แล้วก็มีน้ำลายเยอะ บ้วนน้ำลาย ยันเจ็ดเดือนคะ สาหัสมาก

บ้านนี้แพ้หนักๆคือ3เดือนแรก เดือนที่4น้อยลงมาก หลังจากนั้นไม่แพ้แล้ว กินกระจายเลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง

บ้านนี้ไม่ค่อยแพ้ค่ะ บางวันก็แพ้บางวันก็ไม่แพ้ หายก่อน12วีค หิวแต่ของเปรี้ยวกินของหวานอาเจียนทันที

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องมายันตอนนี้29weekแล้วค่า~ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยสักนิด กินได้ทุกอย่างเลยค่ะ.☺️