18 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะเเต่พออายุครรภ์เยอะเเม่หายไปเองค่ะพึงสั่งเกดตัวเอง 31 w ฉี่บ่อย เมื่อก่อนไอ จามฉี่เล็ดกางเกงเปียกตลอด ตอนนี้หายเเล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่ติดโควิด เหมือนจะไอเรื้อรังจนรำคาญตัวเองค่ะ เกือบ 20 วันแล้วยังไม่หายไปเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นเมื่อตอน 8เดือนค่ะ เป็นโควิดไอหนักจนฉี่เล็ด

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ ไอบ่อยจนได้ใส่ผ้าอนามัยเลยค่ะ😁

เหมือนกันค่ะ บางทีออกข้างนอกด้วยเลยต้องใส่ไว้😂 เพิ่งหายจากอาการไอ

เป็นค่ะ ส่วนใหญ่จะจามมากกว่าค่ะ ไอไม่เท่าไหร่

เรานี่เวลาจามนี่แทบฉี่เล็ดออกมาตลอดเลยค่ะ

ฉี่ก็เล็ดนะแม่ ไหลลงขาเลย 😂 ดีนะอยู่บ้าน 555

เหมือนกันค่ะแม่ถึงขั้นได้ใส่ผ้าอนามัย

เป็นบ่อยค่ะ แค่จามหรือขำก็เล็ดแล้วค่ะ

เป็นบ่อยค่ะ ฉี่ราดกางเกงไปเลย 😆