21 Các câu trả lời

บ้านนี้27+3w น้ำหนักขึ้นมา3กิโลเองค่ะ แต่ไปอัลตร้าซาวด์แล้วหมอบอกว่าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ค่ะ ท้องเริ่มแข็งบ่อยมากแล้วค่ะ

บ้านนี้22+2w น้ำหนักขึ้นมา6โลแร้วค่ะหายใจเหนื่อยมากแน่นมาก นอนไม่หลับไม่สบายตัวปวดไปหมด. เวลานั่งแร้วลุกยากมากค่ะ

เป็นค่ะตอนนี้38วีคล่ะ ยิ่งทรมาน เวลานอนเวลาลุกเวลาเดิน เเทบจะไม่อยากเดินไปไหนเลยค่ะ นอนก็หลับทีล่ะเเบบเดียว

อึดอัดเหมือนกันค่ะ ยิ่งเวลากินอิ่มๆนี่ ไม่อยากจะบรรยาย 🤣 แต่บ้านนี้แพ้ท้องนะคะ น้ำหนักเพิ่งขึ้นมา 1 โลจ้า 😅

เป็นค่ะตอนนี้32วีค หายใจเหนื่อย อึดอัดมาก นอนไม่หลับ ตอนเดินเหมือนท้องจะแตกเลย

เป็นคร่าน้ำหนักขึ้นมา20โลแล้วน่าจะลงแม่หมด😂 34สัปดาห์แล้ว

VIP Member

เป็นค่ะ สามารถแบ่งกินหลายๆมื้อได้ค่ะจะได้ไม่แน่นเกินไป

VIP Member

28wแล้วค่าาาาา อึดอัดมากก น้องดิ้นเก่ง อยากเจอหน้าแล้ววว

เป็นค่ะ หายใจไม่ออก แน่นด้วย จนอยากจะคลอดๆแล้วค่ะ

อยากจะข้ามไปตอน38wแล้วนัดหมอผ่าเลยค่ะตอนนี้ 😂😂

บ้านนี้28วีคน้ำหนักขึ้นมา8กก.อึดอัดเหมือนกันค่ะ