15 Các câu trả lời

ของเราเจอตอน6w6dค่ะ เจอทั้งตัวและเห็นหัวใจเต้น ไปฝากตอนแรก4วีคกว่าๆหมอยังไม่ซาวให้เพราะท้องอ่อนเกินไปหมอบอกยังไงก็ไม่เจอตัวน้องค่ะ อย่างมากก็เจอแต่ถุงตั้งครรภ์

6-7สัปดาห์ก็เจอน้องค่ะ อายุครรภ์ยังน้อยมากเลยยังเจอแค่ถุงค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะ

ขอบคุณน่ะคร้าบ🥰

ใจเย็นๆนะคะแม่ บ้านนี้5สัปดาห์​เจอถุงตั้งครรภ์​ ซาวด์​เจอน้องตอน 9 สัปดาห์​ค่ะ

6 สัปดาห์ เจอถุงตั้งครรถ์ 8 สัปดาห์เจอน้องคะ

8wค่ะ เราฝากตั้งแต่4Wหมอเจอแต่ถุงตั้งครรภ์

8 วีค เจอตัวอ่อน ได้ยินเสียงหัวใจแล้ว

6 วีคค่ะ เจอการซาวด์ผ่านช่องคลอด

8w ค่ะ เจอน้องเจอหัวใจน้องแล้ว

6 week ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจด้วย

4wเจอถุง 8w เจอน้องค่ะ