63 Các câu trả lời

ทางนี้ก็ติด แต่หมอสั่งห้ามแล้วว่าน้ำหนักเกิน กลัวน้ำตาลขึ้น เรยต้องงดจ้า งดได้ก็งดนะแม่

บ้านนี้ติด​ น้ำเต้าหู้จ้าาา😅😅😅ป้าที่บ้านขายน้ำเต้าหู้​ ป้าจะตักไว้ให้ทุกวัน🤣🤣

กินเหมือนกันค่ะ แต่เป็นโอวัลตินเย็นภูเขาไฟ หรือโอวัลตินปั่น ฟินสุดๆ🤤

ติดกินตอนท้อง1-4เดือนแรกช่วงแพ้ท้องค่ะ ได้กินตอนร้อนๆแล้วรู้สึกดีขึ้น ;_;

แม่บ้านนี้ติดนมจืดค่ะผลไม้ที่ชอบมากก็คือกล้วยหอมค่ะกินที่หลายลูกเลย

กล้วยน้ำว้าก็กินค่ะแต่ชอบกล้วยหอมมากเลยตอนท้อง

บ้านนี้ติดโกโก้ โอวัลตินค่ะ มีขนมปังไว้จิ้มด้วย อร่อยสุดๆค่ะ 🤣

เหมือนกันเลยค่ะ 😁

เหมือนกันค่ะได้กินร้อนๆตอนเช้ารู้สึกดีมากๆเลยค่ะอร่อยจนติดใจ55+

ใช่ค่ะ ตื่นมาหน้าไม่ล้างฟันไม่แปรง ต้องกินก่อน

VIP Member

กินยันคลอดเลยค่ะ คลอดแล้วก็กินแต่สรุปน้องแพ้ โอวัลตินค่ะ😣😣

บ้านนี้ กินแทนน้ำเปล่าเลยค่ะ(แม่ท้องอ่อนกินน้ำเปล่าไม่ได้^^)

บ้านนี้กินน้ำเต้าหู้จ้าแต่ไม่ใส่น้ำตาลนะต้องได้กินทุกวัน

น้ำเต้าหู้ก็กินค่ะ แต่ต้องได้กินโอวัลตินด้วย ไม่งั้นหงุดหงิด