27 Các câu trả lời

38+1 ค่ะ มีอาการเตือนมาบ้างค่ะ เจ็บท้องเหมือนปวดท้องเข้าน้ำ ไม่สบายท้อง แล้วก็ท้องแข็งบ้าง แต่ยังไม่ถี่เข้าเกณฑ์ต้องไปหาหมอ ลุ้นวันต่อวันเลยค่ะ

มีท้องแข็งบ่อยกับเจ็บเตือนเหมือนกันค่ะ อายุครรภ์เท่ากันเลย หมอบอกน้องกลับหัวแล้วแต่หัวยังไม่ยอมลงเชิงกราน รอกันต่อไปค่ะ 😄

38wจ้าท้อง2กำหนดคลอด21ตุลายังไม่มีอาการอะไรเลยค่า แต่ก็มีเจ็บหลอกๆเป็นบางทีค่า

38+1w มีอาการปวดหน่วงๆ นิดหน่อย แล้วก็ปวดท้องเข้าห้องน้ำ แต่ไม่ถ่ายนะ

บ้านนี้คลอดแล้วค่ะ 37w เนื่องจากมีอาการท้องแข็งบ่อย

บ้านนี้ 39 วีค มีเเต่เตือน ปากมดลูกเปิดเเค่เซ็นเดียว

38week มีเจ็บเตือนบ้างแล้วแต่ก้อยังเงียบๆยุเลยค่ะ

38+1 ปากมดลูกเปิด1เซนหลายวันแล้ว เงียบอยู่เลย

38+3มีเจ็บเตือนบ้างแล้วแต่ก็ยังเงียบๆๆอยู่

38+5หมอนัดผ่าคลอดพรุ่งนี้ตื่นเต้นมากเลยค่ะ

ลุ้นๆ🥰🥰