189 Các câu trả lời

ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็มแล้วค่ะ มีอาการปวดกล้ามเนื้อค่ะ ฉีดไข้หวัดใหญ่อีก1เข็ม มีอาการเป็นไข้หนาวสันค่ะและฉีด บาดทะยักอีก1เข็มค้าง2เข็มค่ะ

ฉีด2เข็มแล้วค่ะ เข็มแรกฉีดซิโนแวคตอนยังไม่ท้องค่ะ พอท้องฉีดเข็มสองไฟเซอร์ค่ะตอนน้อง5เดือน ดิ้นเก่งดิ้นปกติค่ะ ปัจจุบัน6เดือนแล้วค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้Sinnovac2เข็มก่อนตั้งครรภ์1เดือนค่ะ พอ13week กระตุ้นเข็ม3Pfizerค่ะ แม่อาการปกติค่ะ ไม่มีอาการข้างเคียง ส่วนเจ้าตัวเล็กพัฒนาตามเกณฑ์ เลยค่ะ

ไฟเซอร์2เข็มแล้วค่ะ แค่ปวดแขนข้างที่ฉีด เห็นข่าวน่ากลัวค่ะแต่เราพยายามไม่เอามาคิด ไม่เอามากังวล ฉีดแล้วทำใจให้สบาย ตอนนี้ก็ปกติค่ะ

ส่วนตัวไม่ฉีดค่ะ เพราะกลัวลูกเป็นอันตรายเพราะตัวเองเป็นคนแพ้ง่าย ขนาดไข้หวัดใหญ่เรายังระบมไปหลายวัน เลยตัดสินใจไม่ฉีดดีกว่าค่ะ

ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะซิโนฟาร์มปกติดีทุกอย่างตัวเล็กดิ้นเก่งกว่าเดิมอีกค่ะไม่ต้องกังวลนะคะ อาการข้างเคียงไม่มีนอกจากหิวกับง่วงค่ะ

เข็ม1ซิโนแวค เข็ม2แอสตร้า เเต่โชคดีตอนนั้นที่ฉีดไม่รู้ว่าตัวเองท้อง ตอนนี้26วีคเเล้วค่ะเเต่เข็ม3รอคลอดเลยจ้าแม่แอบกลัวเหมือนกัน

ฉีด4เข็มแล้วค่ะ sinovac 2 Aztra 1 fizer1 ช่วงตั้งครรภ์ 4เดือน ไปฉีดเข็ม4ไฟเซอร์มาค่ะ คุณหมอบอกให้ไปฉีดเข็มกระตุ้น แค่ปวดแขนตรงรอยฉีด ไม่มีไข้ค่ะ

ฉีดครบเเร้วคะ2เข็มเข็มเเรกฉีดซีโนเเว็ครุ้สึกอ่อนเพลียไข้เมื่อยตัวเข็มสองฉีดเเอสตร้าไข้เเร้วก้อ่อนเพลียเเต่ลุกก้ดิ้นปกติค่ะ

ฉีดเข็ม1ซิโนแวคไม่มีอาการอะไรเรยค่ะ เข็ม2เเอสตร้า วันที่1ตุลานี้ยังลังเลอยู่เรยค่ะว่าจะไม่ฉีดกลัว🥺

ฉีด3เข็มแล้ว แอ้ลตร้า2เข็มคะ ไฟเซอร์1เข็มคะมีอาการปวดแขนคะ