189 Các câu trả lời

เข็มแรก ชิโนแวค เข็ม2 แอสตร้า ปกติดี ทุกอย่างค่ะ แม่มีอาการ ปวดแขนข้างที่ฉีดนิดหน่อยค่ะ

ไฟเซอร์ครบ2เข็มค่ะ เข็มแรกง่วงนอนอย่างเดียว เข็มที่2มีปวดแขนแล้วก็เป็นไข้นิดหน่อยค่ะ

ใช่ค่ะเห็นหลายคนบอกถ้าไม่ได้ฉีดวัคซีนโควิดมาก็จะไม่ทำคลอดให้ต้องฉีดก่อน

เราหมอจับฉีดไฟเซอร์ฝาเทา2เข็มและเข็มที่3ฉีดเดือนมกราค่ะ อาการคือปวดแขนอย่างเดียวค่ะ

ฉีคไขว้ค่ะเข็มแรกซิโนแวคอาการปกติ เข็ม2แอสตร้ามีไข้1วัน น้องดิ้นเก่งกว่าเดิมอีกค่ะ😂

ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะ เข็มแรกซิโนแวค เข็มสองแอสตร้า ฉีดไขว้ค่ะ น้องแข็งแรงดิ้นปกติดีค่ะ

ฉีดซิโนฟาร์มไป2เข็มค่ะ ไม่มีอาการไม่พึงประสงค์ลูกดิ้นปกติดีค่ะตอนนี้ได้25วีคแล้วค่ะ

ฉีดตอนท้องไม่รู้ตัวค่ะ เข็มแรก แอสตร้า เข็ม2 ไฟเซอร์ พอรู้ตัวท้องหมอซาว ก็ปกติดี ค่ะ

ฉีดโมเดอร์น่า เข็มแรกตอน3เดือน ไม่มีอาการอะไรน้องแข็งแรงดี ครบ2เข็มไม่มีอาการใดใด

ถ้าเข็ม3หมอบอกตอนคลองรออีก1เดือน ถึงจะฉีดเข็ม3ได้ค่ะ เคยถามหมอจาก ร.พ เพชรบูรณ์ ค่ะ

ฉีดไฟเซอร์ครบ2เข็มแล้วคะ ท้อง25w เด็กน้อยดิ้นแข้งแรงปกติดีค้ะ ขอให้คุณแม่สู้ๆนะคะ