36 Các câu trả lời

เราโดนว่าค่ะ โดนดูถูกด้วยซ้ำ โดนว่าตั้งแต่ท้องยันในห้องคลอดเลยค่ะ5555 (รพ.ใหญ่ในชล😂)

ไม่ว่าค้ะเรา16ไปฝากหมอเเค่ถาว่าจะเลี้ยงลูกไหวไหมเพราะมันไม่ใช่เรื่องง่าย

ไม่ว่าจ้าเราอายุ 16-17เองท้องแรกตอนแรกก็ กล้าๆกลัวๆตอนนี้อายุครรภ์ 29+2แล้ว✌️💞

ไม่ว่าจ้าเค้าอายุ17ไปฝากหมอก็ไม่ได้ว่าอะไรค่ะ ไปฝากเร็วยิ่งดีนะคะ

ไม่ว่าคะตอนเราไปฝากท้องแรก16เองคะ. หมอก็แค่ถามว่าตั้งใจมีหรือพลาดมี

เขาก็คงเป็นห่วงเรื่องอนาคตด้วยหรือเปล่าคะ คงไม่ได้ตั้งใจเสียมารยาทหรอก ก็อายุเท่านี้มันก็น่าจะยังเรียนอยู่หรือเปล่าคะ ส่วนมาก90%ก็คงต้องถามแหละ

ของเราท้องแรก 14-15 เองจร้า หมอไม่ว่าคร้า แนะนำดีด้วยคร้า

ไม่ว่าค่ะแม่ แม่รีบไปฝากนะคะจะได้ยามาทานบำรุงน้องค่ะ 💓

ขอบคุณมากนะคะแม่น้องได้8วีคแล้วค่ะ

เราอายุ15เองค่ะอายๆอยู่เหมือนกัน😅 #ไปเถอะนะคะเพื่อลูก

ยังจ้ากำหนดคลอดวันที่25สิงหา😊

ไม่ว่านะคะ นี่ไปตั้งแต่ประจำเดือนขาด1อาทิตย์

ไม่ว่าหรอกจ้า อย่าคิดมาก ฝากเร็วๆยิ่งดีค่ะ