27 Các câu trả lời

ยังไม่เตรียมเลยค่ะสิ้นเดือน จะเริ่มทยอย ซื้อ กำหนด17 เมษา ค่ะ

เตรียมตอน5เดือนค่ะตอนนี้ก็เกือบครบแล้ว นัดผ่า7เมษา

ถ้ารู้เพศเร็วเตรียมเลยก็ดีค่ะ อย่ารอให้ท้องใหญ่

เมษาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มเตรียมแล้ว🙂

20วีคคะ เตรียมตั้งแต่รู้เพศเลย กำหนด12เมษาคะ

11เมษาเหมือนกันเลยค่ะเตรียมไว้บางส่วนแล้วคะ

ขอพิกัดที่นอนได้มั้ยคะ

บ้านนี้ 11 เมษาเหมือนกันค่ะ เตรียมใกล้ครบแล้ว

ทางนี้ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ😅

บ้านนี้18เมษาคะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ

เเม่บ้านนี้นัด20เมษาเตรียมเรื่อยๆจ้า🥰

17 เมษา เริ่มทยอยซื้อเหมือนกันค่ะ😊