8 Các câu trả lời

แล้วแต่คนค่ะ บางคนผนังหน้าท้องหนาจะรู้สึกช้าส่วนตัวท้องแรก15วีคก็รู้สึกส่วนตอนนี้ท้องสอง18วีคพึ่งรู้สึกว่าน้องตอด

เราก็16w ค่ะ ไม่รู้สึก เพิ่งไปตรวจมาวันศุกร์คุณหมอบอกส่วนใหญ่จะรู้สึกตอน20w ขึ้นไปค่ะ

สับดาและวันเท่ากันเลย อยากถามว่า มีอาการคันท้อง มีผืนแดงๆๆเล็กๆขึ้นไหมคะ

ไม่ค่อยคันเท่ารัยคะจะคันนมข้างซ้ายเปนบ้างครั้งคะ

ปกติคะ จะเริ่มรุ้สึก18วีคขึ้นไป บางคนอาจรุ้สึกเร็ว บางคนอาจรุ้สึกช้า

ขอบคุนคพ😊

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ของเราตอดตอนเช้า

ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ16สัปดาห์6แล้ว

บ้านนี้16+1 น้องเริ่มตอดแล้วค่ะ

เราก็ยังไม่รู้สึกค่ะ 16+6w ค่ะ