15 Các câu trả lời

บ้านนี้ดิ้นทั้งวันมาเป็นรอบๆค่ะ 28 วีค พื้นที่แคบจริงๆค่ะ แน่นมากๆ ตอนนี้ 30w6d ค่อยดีหน่อยค่ะ

นึกว่าเป่นแต่บ้านนี้ค่ะหมอให้นับลูกดิ้นบับไม่ถูกเรยอยากขอเปลี่ยนมานับกลางคืนแทน

เปนเหมือนกันค่ะ 555 กลางวันหลับ นิ่งสนิท

บ้านนี้ช่วงกลางวันชอบลูบท้องแล้วก็คุยกะเจ้าตัวเล็กค่ะ ดิ้นดี ทั้งวันเลยค่ะ

บ้านนี้ เหมือนน้องจะไม่ค่อยจะนอน แม่บ้านนี้รุ้สึกดิ้นตลอด ดิ้นเก่งมาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หมดบอกว่าลูกตื่นตอนกลางคืน นอนกลางวัน

เหมือนกันค่ะ 28วีค กลางวันเงียบกริบ กลางคืน นี่ ตุบตับ 😂😂

26วีค กลางวันดิ้นกระจาย เย็นๆ เงียบ พอ3ทุ่ม ดิ้นยัน4ทุ่ม

บ้านนี้ ห้าทุ่ม มาตรงเวลา ส่วนตอนเช้า นิ่งสนิท😅😅

แม่บ้านนี้ดิ้นดีมากค่ะทั้งกลางวันกลางคืนเลย

บ้านนี้29วิค บันเทิงทั้งกลางวัน กลางคืนค่ะ