6 Các câu trả lời

ฝากโรงพยาบาล​รัฐ​ค่ะแต่เวลาซาวด์​ไปซาวด์​คลีนิคเองหมอเห็นได้ค่ะหมอจะดูโครงหน้า​ลูกเราชัดหรือไม่ชัดอยู่ที่ลูกเราด้วย​ ครั้งละ1200แต่บอกทุกอย่าง​ละเอียด​แม่สบายใจ​มากค่ะ​ แถวกทม.ลาดพร้าว​

VIP Member

ถ้าจะให้ชัดเจนจริงๆ แนะนำอุลตร้าซาวด์แบบ 4D ค่ะ ครั้งละประมาณ 2 พันบาทแล้วแต่คลีนิกค่ะ

สามารถมองเห็นได้นะคะ ต้องเป็นคุณหมอซาวน์เฉพาะทางค่ะ ของเราซาวน์ตอน 21 วีคค่ะ

ขอบคุณมากคะแม่🙏🏻💗

ปากแหว่ง​สามารถ​เห็น​ได้​ค่ะ​ แต่เพดานโหว่ต้องรอน้องเกิด

VIP Member

อยู่ที่ความชำนาญของคุณหมอและเครื่องซาวด์ด้วยค่ะ

กังวลใจคิดทุกวันคะกลัวลูกปากแหว่งเพดานโหว่