13 Các câu trả lời

VIP Member

เราสามสัปดารู้ผลค่ะ เจาะตอน19วีค รู้ผลตอน21วีค ช่วงที่รอทรมานจิตใจมาก เพราะเราอายุ41แล้ว ตอนเจาะเลือดเสี่ยงสูง1:87 หาข้อมูลจากพันทิปทุกวัน ตอนนี้รุ้ผลแล้วเป็นปกติค่ะ

2 ไม่เกิน 3 สัปดาห์นับแต่วันเจาะ ของบ้านนี้หมอโทรมาแจ้งค่ะ แล้วเราก็ไแขอปริ้นผลจาก รพ ทีหลัง เพื่อแนบไว้กับสมุดฝากครรภ์

ยินดีด้วยจร้า

บอกค่ะแต่ว่ความที่กลัวค่ะพอดีอายุครรภ์ก็เพิ่มขึ้นเรื่อยๆกลัวมากค่ะ 18 ผลออกค่ะเดือนนี้

แล้วแต่รพ.ค่ะ 2-3 อาทิตย์หรือ 1 เดือนก็มีค่ะ บ้านนี้รอผล3อาทิตย์ค่ะ

คุณหมอไม่ได้ให้ใบนัดมาเหรอค่ะว่านัดฟังผลวันไหน

ตอนนี้กลัวมากค่ะรอแบบทรมารมากๆค่ะไม่รู้จะออกมายังไงค่ะ

3-4สัปดาห์ ค่ะ บ้านนี้รอฟังผล 13/9/62นี้จ้า

ค่ะ เช่นกันนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้รอ ประมาณสองอาทิตย์ค่ะ

อยากทราบเหมือนกันค่ะ รอฟังด้วย

ประมาณสามสัปดาห์ค่ะ

ประมาณ3สัปดาห์ค่ะแม่

ขอบคุณค่ะเครียดทุกวันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan