12 Các câu trả lời

เคยบ่อยมากค่ะแม่ อาจเพราะเราจดข่อกังวลมากไป เนอะ ไม่มีไรนะแม่ ฝันร้ายกลายเป็นดี เสมอนะคะ ลูกเราพอไปซาวก็อยู่ดี แข็งแรงพัฒนาการตามเกณฑ์ จ่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ

ฝันตอน4เดือนเหมือนกันเลยค่ะ เป็นเพาาะเราอาจจะกังวลมากเกินไป ประกอบกับอ่านเรื่องราวของคุณแม่ท่านอื่นๆที่แท้งน้องมาก😓

อ่านเยอะก็จิตตกค่ะ แต่เราเคยถามย่าว่าฝันว่าแท้งดีไหม ย่าบอกว่าดีค่ะ😅

เราฝันว่าคลอดลูก 2 ครั้งค่ะ ตอนนี้ท้อง 7 เดือนค่ะ อาจจะตื่นเต้นไปหน่อยเลยเก็บไปฝัน

คิดว่าเป็นคนเดียวนะเนี่ย 😓

บ้านนี้ฝันจะทุกคืนเร้ยค่ะพอติดเข็มกลัดก้อไม่ฝันอีกเร้ยค่ะ😁😁😁

เดี๋ยวต้องลองบ้างละค่ะแม่ ไม่ติดตอนนอนติดตอนออกไปข้างนอกอย่างเดียวค่ะ

เคยค่ะคือกลัวมากเลย แต่ก็ถือว่าให้เราได้ระวังตัวมากขึ้นค่ะ

ใช่ค่ะแอบกังวลนิดๆ

อาจจะเป็นเพราะความกังวลค่ะคุณแม่ อย่าเคียดมากนะคะ

ค่ะแม่❤️

ฝันร้ายจะกลายเป็นดีค่ะแม่ ยิ้มๆอย่าคิดมากนะคะ

จ้าแม่ขอบคุณนะคะ

อย่าคิดมากนะคะแม่ หาไรน่ารักๆดูก่อนนอนค่ะ

ค่ะแม่ก่อนนอนก็ชอบดูแต่รูปเด็ก 🥰

เป็นเหมื่อนกันคราคิดมากเลยเก็บไปฝัน

คิดคนเดียวไม่พอชอบอ่านเรื่องราวเเม่ๆบ้านอื่นยิ่งคิดเยอะ สู้ๆเหมือนกันนะคะเเม่

VIP Member

เคยค่ะ เพราะเรากังวลค่ะ

ฝัน2รอบเเล้วหน้ากลัวมากค่ะ