17 Các câu trả lời

มีสิทธิมากค่ะ หมอบอกการหลั่งนอกเป็นการป้องกันคุณภาพต่ำมากตามชาร์จที่หมอให้เราดู ถุงยางยังจัดอยู่ในการป้องกันคุณภาพต่ำเลยแม่คิดดู แผลควรตรวจนะคะ มันเสี่ยงหลายอย่างเลย ยิ่งมีอะไรไม่ป้องกัน มันจะเสี่ยงเรื่องความสะอาด ลองไปหาหมอดูนะคะ อย่าละเลยน้า

ท้องได้ค่ะแม่ไปฉีดยาคุมหรือทานยาดีกว่าค่ะ บ้านนี้ท้องอีกคนแล้วคนแรกได้1ขวบ1เดือนเองผลเป็นเพราะไม่คุมค่ะ ของเรามีตอน1เดือนเหมือนกันค่ะ แผลหายแล้วค่ะแต่มีผลข้างเคียงคือด้านในยังไม่หายดีเลยเป็นติ่งออกมาค่ะต้องไปหาหมอให้เอาออก

มีโอกาสท้องค่ะ แม่สามีเราก็เล่าว่าพอคลอดสามีเราได้ 1 เดือนก็มีเพศสัมพันธ์แค่ครั้งเดียว สามีเราได้น้องสาวเพิ่มทันทีเลยค่ะ ควรป้องกันนะคะแม่ ให้แฟนสวมถุงยางอนามัยก็ยังดีค่ะ

VIP Member

การหลั่งนอกมีสิทธิมาก็ค่ะเเม่ บ้านนี้หลั่งนอกตลอด เจ้าตัวน้อยโผล่มาเลยค่ะ อีกอย่างคุณเเม่น่าจะทิ้งช่วงไปสักพักนะคะ รอคุณหมอตรวจก่อนค่ะ

บ้านนี้ใส่ถุงยางค่ะ เพราะเสี่ยงติดง่ายมากค่ะ ตรวจภายในหลังคลอดเรียบร้อย มดลูกเข้าอู่ดีแล้ว หมอบอก555

VIP Member

คุณแม่บ้านนี้ยังไม่กล้ามีอะไรกับแฟนเลยค่ะลูกคนแรกเกือบปี แม่โชคดีมากที่คุณพ่อเขาใจ

หลั่งนอกแม่เชื่อสามีเหรอค่ะ ว่าจะเอาออกทัน เราไม่เชื่อค่ะผู้ชายเน้อ ....

1 เดือนมีได้แล้วเหรอค่ะไม่เจ็บแผลเหรอค่ะ น้ำคาวปลาออกหมดแล้วเหรอค่ะ

มีสิทธิมากค่ะ น่าจะรอตรวจหลังคลอดก่อนนะคะ เพื่อความปลอดภัย

ต้องรอตรวจหลังคลอดค่ะแม่ ไม่คุม=ท้องค่ะ มีโอกาสสูง90%