3 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องท้องเสีย ติดเชื้อในลำไส้ ไม่รุนแรงมากเพราะน้องกินข้าวกินนมปกติ หมอจ่ายยาปรับสภาพลำไส้ ยาฆ่าเชื้อ (จำชื่อไม่ได้) และเกลือแร่ค่ะ แนะนำแม่เปลี่ยนหมอนะคะ สงสารน้อง

ขอบคุณค่ะแม่ ไปหาหมอที่โรงพยาบาลมาแล้วค่ะ หมอจ่ายยาให้ น้องเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ

VIP Member

ลูกเราท้องเสีย เป็นไข้ แต่กินนมได้ปกติ หมอก็ให้นอนโรงบาลแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ น้องเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ

เปลี่ยนหมอดีกว่าค่ะ. ถ้าเป็นหนักขนาดนี้

ขอบคุณค้ะ น้องเริ่มดีขึ้นแล่วค่ะแม่

Câu hỏi liên quan