9 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้ามีสิทธิ์บัตรทอง ไม่เสียค่ะ แต่ต้องตรวจก่อน 17-18 สัปดาห์ นะค่ะ เพราะถ้าอายุครรภ์เกินนั้นจะตรวจไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ แม่บ้านนี้ได้15วีค2 สัปดาห์แล้วค่ะ

ของเรามีประกันสังคมม 33 แต่หมอแนะนำให้ไปตรวจที่โรงพยาบาลรัฐไม่เสียเงินจ้า

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคนะคะคุณแม่

ไม่เสียเลยค่ะพึ่งไปตรวจวันนี้เลย รอฟังผลวันที่7พคจ้า

Super Mum

บ้านนี้ใช้สิทธิ์ประกันสังคมโรงพยาบาลรัฐไม่เสียค่ะ

โรงบาลไม่เสียคะ แต่ถ้าฝากคลีนิค แม่บ้านนี้เสีย12,000คะ

ไม่เสียค่ะแม่​ พึ่งไปตรวจมาค่ะ15วีค5วัน​

ขอบคุณคะแม่

ไม่เสียนะค่ะพึ่งเจาะมาเหมือนกันค่ะ

ไม่เสียค่า บ้านนี้พึ่งไปตรวจวันนี้

ขอบคุณมากค่ะสำหรับข้อมูล

สิทธิบัตรทองฟรีคะ

ถ้ามีสิทธิ ในเขตการีกษา สามารถไปตรวจได้เลยคะ