49 Các câu trả lời

โรงพยาบาลน่าจะมีแพ็กเกจคลอดอยู่นะคะ ลองสอบถามโรงพยาบาลสิรินธรดูนะคะ

ปกติถ้าเราฝากท้องที่รพ. เราจะสอบถามค่าคลอดกับรพ.เลยค่ะ

ถ้าใช้สิทธิบัตรทองคลอดลูกก็ไม่ต้องจ่ายเงินทั้งหมดค่ะ

ของเราผ่าคลอดคนแรกมีภาวะครรภ์เป็นพิษอยู่ห้องพิเศษ9คืน โดนไป39000ค่ะ

ค่าห้องพิเศษโรงพยาบาลสิรินธรคืนล่ะเท่าไรคะ

ค่ะ เฉพาะค่าห้องและค่าอาหารนะคะ ไม่รวมค่าใช้จ่ายอื่นๆ เราชำระเงินเองทั้งหมด นอนห้องพิเศษ 3 คืนจ่ายรวมทั้งหมดประมาณ 25,000 ค่ะ

ลองโทรสอบถามที่โรงพยาบาลดูคะ ปีใหม่แล้วราคาอาจเปลีย่นแปลงนะคะ

ถ้าอยากรู้ค่าคลอดโรงพยาบาลสิรินธรแนะนำให้สอบถามโดยตรงนะคะ

ตอนนี้ค่าฝากท้องที่โรงพยาบาลสิรินธรราคาเท่าไหร่ค่ธั

อยากทราบค่าใช้จ่ายในการฝากครรภ์คะ ใช้สิทธิ์ประกันสังคมคะ

ค่าคลอดโรงพยาบาลสิรินธร2564 ประมาณเท่าไรคะ มีใครทราบบ้างคะ

คุณแม่ใช้สิทธิบัตรทองกับโรงพยาบาลสิริธรอยู่หรือเปล่าคะ

Câu hỏi liên quan