66 Các câu trả lời

VIP Member

ผู้หญิงค่ะ ซาวตอน5เดือนหมอบอกไม่แน่ใจเพราะมองไม่เห็นจู๋ไม่เห็นอะไรเลย ให้มาซาวใหม่เดือนหน้า พอครบ6เดือนหมอซาวเห็นแบบนี้ บอกว่าผู้หญิง100% แล้วนะ เห็นกลีบ2ข้างชัดเจน

ไว้ซาวใหม่รอบหน้านะคะ จะได้ชัวร์ๆๆ เผื่อมีอะไรโพล่มา

ภาพเหมือนกันเลยค่ะคุณหมอบอกผู้หญิง90%รอลุ้นเดือนหน้าค่ะว่าจะจริงมั้ยบ้านนี้อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะซื้อกระโปรงไว้เพียบ!!!เลย😁😁

อยากได้ญ มากๆเสื้อผ้าสวยๆๆเยอะเลยอิ แม่ถามหมอทุกเดือนเลยกลัว จู๋โผล่ 😁😁😁😍😍😍

ในรูป27วีคน้องเริ่มมีเนื้อแคมมี่น้อยแย้วววว 😍 ตอน22วีคหมอบอกแม่ได้ลูกผู้หญิงนะครับกลีบชัดเจน พอ27วีคหมอบอกผู้หญิง100%เลยจ้าา

บ้านนี้มาเป็นกลีบๆๆ บ้านเราแบนๆๆ 😁😁

ตอนแรกหมอก็บอกว่ามีปลายจู๋​ พอดูใกล้ๆหมอบอกไม่มีจู๋​ เอา​ ญ​ ไว้ก่อนหมอกล่าว​ ยังไม่ชัวว อยากได้ลูกสาวค่ะ​ 22w

ลุ้นๆค่ะขอให้ได้ญ นะค่ะ😍😁

VIP Member

ซาวตอน2เดือน ผู้หญิงจ้า ไม่มั่นใจเลยไปซาวคลีนิค3รอบ หมอบอกผู้หญิงหมดจ้า คลอดแล้วก็ผู้หญิงจ้า

ดีใจด้วยค่ะ 😁😁😍😍

VIP Member

ถ้า ผช ท่าแบบนี้น่าจะเหนปิกาจู๊ น้องชัดแล้วนะคะ 😁 บ้านนี้โชว์ท่าคล้ายกันชี้ออกมาอวดเลยค่ะ

ตุ้มจิ๋วสองตุ้ม 😂

บ้านนี้ หมอบอกเห็นอะไรโผล่ๆตั้งแต่ 12 weeks หมอคาดว่าจะเป็น ผช .. รอซาวด์อีกรอบเพื่อยืนยันค่ะ

ลุ้นๆค่ะอิแม่ก็กลัว มี จู๋โผล่ 😁😁😁

VIP Member

ตอนแรกหมอบอกชาย70% พอซาวด์เดือนนี้หมอบอกหญิง100%นะแม่ เปลี่ยนชื่อ ซื้อของลูกสาวได้เลย😍

นั้นแหละค่ะ สิ่งที่กลัว 😁😁

ถ้าผช.จะชี้แบบนี้เลยค่ะ บ้านนี้แอบหวังว่าจะได้ลูกสาว ชี้โด่ขนาดนี้ชัดเจนเลยจ้า

ชัดมากค่ะแม่ จู๋มาเต็ม 😍😍😁😁

คุณหมอบอก ผช.ค่ะแต่แม่ดูไมเป็น แม่ๆคนไหนดูเป็นช่วยคอนเฟิร์มทีค่ะ

ค่าาา😍😍😍😍😁😁

Câu hỏi liên quan