56 Các câu trả lời

แต่ก่อนหมอบอกลูกสาวค่ะ ล่าสุดซาวด์วันก่อนครบ 8 เดือน หมอแจ้งว่าลูกชายสะงั้น คงลุ้นอีกทีตอนคลอด

บ้านนี้ไม่มีความอายเลยค่ะ คุณหมอบอกให้ดู..เห็นกลีบสองข้าง ตรงกลางเป็นร่องชัดเจนน่ะคุณแม่..55555

VIP Member

ใปซาวช่วง 24 วีคน้องดิ้นหนีเครื่องซาว ซาวซ้ำรอบที่ 2 จู๋ใข่ชัดมากค่ะ ตอนนี้30+6 วีคแล้วค่ะ

ของบ้านนี้ ซาวด์ตอน20+2นอนคว่ำหน้า แต่กะจู๋น้อยๆก็โผล่มาให้เห็น เสียดายไม่เห็นหน้าเลย

หนีบมากคะแม่ หมอหมุนแล้วหมุนอิก อิแม่ก็ลุ้นจะแย่🤣🤣🤣🤣

ตอนนั้นน่าจะ 21 สัปดาห์มั้งคะ แต่ตอนนี้ออกมาร้องงอแงข้างนอกได้ 22 วันแล้วคะ 😂😂

22วีคค่ะ​ ซาวด์รอบแรกอายไม่ให้ดูพอซาวด์รอบสองอ้าขาให้ดู ผชเต็ม​ๆเลยค่ะ

บ้านนี้กลัวแม่ไม่เห็น อ้าขาให้เห็นตั้งแต่ 13 week เลยคะ 😂😂😂 22 week

คุณแม่ไปซาวตั้งแต่ 13 วีคเห็นเพศชัดเลยใช่มั้ยคะ บ้านนี้ไปซาวตอน 13 วีคหมอบอกว่า ช 80%คะแบบนี้จะเป็นชาย 100%ไหมคะ

23 w บ้านนี่อยากได้ ผญ ซาวมา ผช เต็มๆเลยจ้า 🤣🤣🤣

23+5 พึ่งได้เห็นค่ะ แต่ก็ยังไม่ชัวค่ะแม่หมอบอก

แม่บ้านนี้ไปซาวมาวันนี้หมอไม่ได้ยอมบอกเพศ.

Câu hỏi liên quan