47 Các câu trả lời

บ้านนี้ึ้ขึ้นหลายโลมากคะล่าสุดยังไม่ได้ชั่งเลยกินเก่ง สิงหาเหมือนกันคะ

18W2D กำหนด 10 ส.ค. น้ำหนักยังไม่ขึ้นจ้าแอบน้อยกว่าก่อนมีน้อง เพราะแพ้หนักมากจ้า

15 w 5 d ขึินมาขีดเดียวเองแม่ กินบำรุงเท่าไหร่ก่ไม่ขึ้นเรย

11สิงหาจร้า 18w2d นน.ขึ้น2โลเองจร้า ท้องยังไม่ค่อยออกเลย

บ้านนี้ลด ตอนยังไม่ท้อง52 ตอนนี้49 4เดือนแล้วค่ะ😂😂

16w2d 24สิงหา แพ้ท้องน้ำหนักเลยเท่าเดิมก่อนท้องจ้า

ตอนนี้เริ่มเบาแล้วค่ะ เริ่มหิวบ่อยแล้ว😁

VIP Member

17w กำหนดคลอดสิงหาเหมือนกัน ขึ้นมา6โลค่ะ🤣🤣🤣

สิงหาเหมือนกันค่ะน้ำหนักขึ้น1โลเอง

กำหนดคลอด24สิงหาค่ะ ขึ้นมาโลเดียวเอง

16 สิงหา น้ำหนักขึ้นไม่ถึงโลเลยค่ะ

16 สิหาเหมือนกันเลยค่ะ น้ำหนักขึ้นมาโลหน่อยๆเองค่ะแม่✌️😊

Câu hỏi liên quan