67 Các câu trả lời

บ้านนี้ 15 มิ.ย.จ้า...ท้องยังเล็กยุเลย...แค่เริ่มมีตอดบ้างแล้วโดยเฉพาะช่วงหัวค่ำรู้สึกได้เลย...หมอนัดตรวจวันที่23 ม.ค...อัลตร้าซาวด์ครั้งแรกตื่นเต้นมาก...เพราะกลัวจะเป็นท้องลมเพราะท้องเล็ก..ขนาดท้องสองแล้ว....รู้สึกกังวลนิดๆอยากเห็นหน้าของเขา..ภาวนาทุกวันให้เขามีชีวิตได้ออกมาดูโลกภายนอก😇😇😇

ขอบคุณนะคะ...สู้ๆเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ 15 มิ.ย ค่ะ จู๋มาเต็มค่ะ ท้องแรก จะ 5 เดือนแล้ว ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ ถ้าใส่เสื้อตัวใหญ่เหมือนไม่ได้ท้องค่ะ 555

เหมือนกันเลยจ้าแม่ บ้านนี้ท้องสามแล้วท้องไม่ออกเลยจ้า

VIP Member

กำหนดคลอด 11 มิ.ย. จ้าาา ดิ้นแรง ดิ้นเก่งจนหมอยังไม่ชัวร์เรื่องเพศเลยค่ะ 😅

รอลุ้นน่ะค่ะแม่

บ้านนี้กำหนดคลอด 6 มิถุนา 63 หมอนัดซาววันที่ 23 นี้จ้า แม่อยากได้ลูกสาว 😂

26 มิถุนายนจ้า ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอนัดซาวด์อีกทีเดือนหน้า ☺️

รอลุ้นน่ะแม่ ขอให้สมหวังจ้า

บ้านนี้9มิยท้องยังเล็กอยู่เรยจ้า แต่รุ้สึกตอดๆเป็นบ้างครั้งจ้า

12มิยค้า ซาวด์ไปเดินที่แล้วคุณหมอยังไม่ฟันธงเพศค้า แต่น่าจะผญน้า 💖

ขอให้สมหวังน่ะค่ะแม่

บ้านนี้ 23มิ.ย จ้า ยังไม่ทราบเพศ น้องหนีบขาไว้เลยไม่เห็นค่ะ

พร้อมกันค่ะ23

บ้านนี้ 12 มิถุนายน หนีบไว้ไม่ยอมให้พ่อกับแม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้ 7 มิถุนาจ้าา ยังไม่ซาวเลย อยากได้ลูกสาวมากๆ 🤗🤗

Câu hỏi liên quan