38 Các câu trả lời

VIP Member

น้อนนน่ารักมากเลยค่ะคุณแม่☺💝💝 นี่ก็ไกล้จะได้เห็นหน้าแล้วจ้าแต่กลัวเจ็บตอนคลอดมาก🤣😂😂

ขอบคุณนะค้า❤❤ ลุ้นๆอยู่เลยจ้ากำหนดคลอด22มีนานี้☺☺👶💝

VIP Member

น้องนาเวียร์ 2เดือน10วันคับ นํ้าหนักยังไม่ชั่งเลย

น่ารักมากคับผม👍❤❤

ชื่อเหมือนกันเลยค่ะ 💗 น่าหยิกจังเลยลูก

😍😍🙏ขอบคุณมากๆคับแม่❤

น้องลีโอ อีก 6 วัน ครบ 2 เดือนครับผม

ขอบคุณครับผม💖

อวดรูปเด็กกันหน่อยจ้าแม่ๆ😍

น้องอคิณครับ 2 เดือน 22 วันครับผม

คอแข็งแล้วลูกจ๋าน่ารักมากเลยคะแม่😍❤

น้องการ์เด้น 2เดือน 3วัน หนัก5.3โลคับ

คับผม😍❤🐷

2เดือน22วัน กำลังฝึกคว่ำเองแล้ว

2เดือน17วันจ้าหนัก6.2กิโลกรัมค่ะ

บ้านนี้ 2m5d ตอนนี้ผม 5.3 โลแล้วครับ

น่ารักมากคะแม่ๆ😍😍

Câu hỏi liên quan