67 Các câu trả lời

หน้าหวานเหมือนกันค่ะไปไหนมาไหนมีแต่คนว่าเป็นผู้หญิง แม่ก็ตอบย้ำไปอีกค่ะว่าลูกเป็นผู้ชาย

ว้าววว น่ารักจังเหมือนลูกผู้หญิงเลย❤❤

หวานพอได้ไหมคะแม่ รูปนี้ไม่กล้าลงเฟสเลย 55 กลัวคนแซวว่าลูกผู้หญิงคงงง 555😄😁😅

ถ้าไม่บอกก็คิดว่าลูกสาวนะคะ น่ารักจัง❤❤

หน้าหวานเหมื่อนกันค่ะ...ไปใหนก้อมีเเต่คนถามว่าผู้หญิงหรือผู้ชายค่ะ...

บ้านนี้3เดือน19วัน.. น้อนภาคิน ผู้ชาย..ไปไหมมาไหนคนชอบทักผู้หญิงค่ะ

VIP Member

ลูกชาย อายุ 2 เดือน 12 วัน หน้าหวานไม่พอ ขนตาทั้งยาวทั้งงอนด้วยครับ

🥰😘😘

บ้านนี้ก็โดนถามประจำค่ะ เป็นลูกชายแต่หน้าหวานเหมือนลูกสาว 🤣

น่ารักจัง เหมือนลูกสาวจริงค่ะ😊

บ้านนี้เป็นผู้หญิง แต่หลายคนทักว่าเป็นผู้ชาย😂 1เดือน16วันค่ะ

น่ารักน่าเอ็นดูจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็ลูกชายค่ะใกล้คลอดแล้ว ^^

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยนะคะแม่❤

น้องปอร์เช่​ 3​ เดือน​ 11​ วันค่ะ มีคนทักว่าผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

น่ารักจัง😘😘

น้ององุ่น10เดือน​ เด็กผู้​หญิง​ ที่ไม่มีใครทักว่าผู้หญิงเลย