31 Các câu trả lời

ทางนี้28สัปดาห์ ไปซาวมา2ครั้งน้องไม่ให้ดูเลยค่ะน้องหนีบขาไว้ 😊❤️

เจ็ดเดือนและหมอบอกได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ ท้องเลก นน.ม่ขึ้นสักทีค่ะ

7เดือนหนูเป็นผู้หญิงค่ะอุ้มท้องมาครึ่งทางหน้าไม่ได้แม่เลย😅😙

VIP Member

27วีค5วันแล้วค่ะยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ น้ำหนักขึ้นเยอะมากเลยค่ะ

ได้ลูกสาวคะ​ คนโตลูกชาย​ คุณพ่อไว้หนวดรอแล้ว​ 🤣🤣

29+2วีค ลูกสาว1568กรัมค่ะ(ซาวตอน28+6วีค) ท้อง3แล้ว

จะ8เดือนเเล้วรอลุ้นอย่างเดียวเลยค่ะ

จะ7เดือนอาทิตย์หน้าค่ะ ท้องแรก 🥰🥰

8เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลยค้ะ

VIP Member

31วีค ลุ้นเพศตอนคลอดจ้า😂😅🤗🤗

ขอเดาเล่นๆว่าหญิงค่ะ 😃

Câu hỏi liên quan