37 Các câu trả lời

ซาวด์ตอน2เดือนกว่าตอนนี้ได้4+2+4วันเเล้วคะรลุ้นเพศต่อคะ

บ้านนี้ก็9+5วีค แต่ไม่มีภาพซาว ล่าสุด มีแต่ตอนฝาก6+5วีคอ่ะค่ะ

เห็นจ้าแม่

ตอนนั้นซาวตอนฝากครั้งแรก7วีคค่ะตอนนี้37วีคแล้วค่ะ

อันนี้ซาวด์ตอน8wค่ะ ปัจจุบัน11wแล้วค่าาา

9วิคจ้าแต่ยังไม่ได้ไปฝากครรภ์เลยจะเปนไรมั้ยค้ะ

รียไปฝากเถอะค่ะรู้ว่าท้องควรฝากเลยเพื่อรับยามาทานมาบำรุง

ฝากตอน6w5dเจอน้อนพร้อมหัวใจตอน9w+1 ตอนนี้31w+ค้าบผม

อันนี้ตอน 9วีคค่ะ แต่ปัจจุบัน 24วีคแล้วว

ภาพนี้ตอน10Wค่ะ ตอนนี้แม่ได้28Wแล้วค่ะ

ท้องไม่ออกเลยคะเเม่9สับดาห์เหมืนกันคะ

เด็ก10วิคจ้า ตอนนี้17วิคกับ5วันแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan