81 Các câu trả lời

11กันยาเงียบมากค่ะ มีเจ็บเตือนบ่อยมาก เเต่ยังไม่ออกมาสักที

14 ก.ย. เมื่อคืนนอนไม่ค่อยหลับ ท้องแข็งทั้งคืนเลยค่ะ ท้องแรก

9 ก.ย.ค่ะ พร้อมแล้วเหมือนกัน แต่น้องไม่ออกมาสักที😂😂

18กันยาเหมือนกันเลยค่ะ พร้อมหิ้วทุกอย่างแล้วค่ะ

19 กันยาคะ บางบ้านแตกแล้ว บ้านนี้ยังไม่แตกเลยคะ

อยากคลอดแล่วเหมือนกันค่ะ ไม่ไหวแล่ว 37วิค🤣

11 กันยา เจ็บเตือนบ่อย ไม่เจ็บจริงสักทีค่ะ 😂

VIP Member

10 กันยาค่ะ ออกสิงหาเลยได้ลูก แม่ไม่ขัด 🤣🤣🤣

27 กย. ยังดิ้นยังซนอยู่เลย สงบกับเขาไม่เป็น

VIP Member

10กันยาค่ะพร้อมทุกอย่างแล้วลุ้นทุกวันค่ะ

Câu hỏi liên quan