1044 Các câu trả lời

ผลไม้ชอบทานกล้วยน้ำหว้ากับมังคุดค่ะ ส่วนผักนี้ได้เกือบทุกอย่าง ยกเว้นเห็ดค่ะ

VIP Member

คุณแม่ชอบทานฟักทอง ส่วนผลไม้ชอบทานมะม่วง ส่วนน้องยังทานไม่ได้ค่ะพึ่ง2เดือน😊

ชอบทานผลไม้ทุกชนิดค่ะ แต่ที่ชอบมากๆก็มังคเปรี้ยวอมหวาน กินง่ายอร่อยมากๆค่ะ

กำลังตั้งท้องคนแรกคะตอนนี้23+wชอบทานฝรั่ง ส้ม สัปรด คะ และจะเน้นผักใบเขียวคะ

ตั่งครรภ์คนที่2ชอบอะโวคาโดค่ะ กินมีประโยนช์ลูกในท้องค่ะทำไห้ผิวดีด้วยค่ะ

ตอนท้องชอบกินผลไม้ทุกอย่างเลยค่ะ ชอบทานเยอะเป็นพิเศษคือเชอรี่ ส้ม กีวี

Super Mum

ขอบคุณทีมงานนะคะ ได้รับของรางวัลสักพักใหญ่ๆ แล้ว แต่ไม่ได้ลงรีวิวให้ 😅

ตอนนี้ตั้งครรภ์ค่ะ กำหนดคลอด 9 สิงหาคม ผักผลไม้สุดโปรดคือ แตงกวา กับ เงาะ

ตอนท้องชอบกินผัก ผลไม้มากเลยค่ะ ส้ม มะพร้าว กล้วย ยิ่งทุเรียนยิ่งชอบกิน

ท้องแรกค่ะผักที่ชอบ ผักบุ้ง ผลไม้ที่ชอบ แคนตาลูป กล้วย ลองกอง แตงโม เงาะ

Câu hỏi liên quan