81 Các câu trả lời

รู้จักทางเฟสบุ๊ค​ค่ะ​ ติดตามเพราะแอปให้ความรู้​หลายๆเรื่อง​ เป็นแอปที่แม่ท้องต้องมีค่ะ❤️

พอฉันรู้ว่าฉันท้อง ฉันก็ศึกษาหาแหล่งข้อมูลดีๆ ที่จะให้ลูกในครรภ์สมบูรณ์ จนมาเจอแอฟนี้ค่ะ

รู้จักแอปนี้ตอนตั้งครรภ์ ลองค้นหาในgoogle ได้ความรู้เยอะ เข้าใจง่าย เหมากสำหรับแม่มือใหม่

รู้จักแอพด้วยตัวเองเรื่องจากท้องลูกคนแรกจึงอยากศึกษาหาข้อมูลเพื่อดูแลตัวเองและลูก

รู้จาก google ค่ะ กำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับเด็กยุเลย เลยโหลดมาไช้ดูค่ะ ลูกสองแล้วค่ะแอปนี้

รู้จัก app นี้จากเพื่อนที่เคยตั้งครรภ์ app นี้ใช้ดีมากเลยค่ะได้ติดตามการพัฒนาการของลูก

รู้จักในกูเกิลค่ะและเห็นในเฟสบุ๊คค้ะเลยเข้ามาศึกษาดูค่ะและเป็นประโยชน์มากค่ะ

เเอฟนี้รู้จักเองค่ะเป็นเเอปที่ดีมากค่ะ ขอบคุณที่บอกการพัฒนาการลูกน้อย💖

รู้จักแอฟในเฟสบุ๊คเลยโหลดมาเพื่อคำนวณอายุครรภ์ แอฟนี้ดีมากเลยค่ะ

VIP Member

เพื่อนเป็นคนแนะนำมาคะ บอกว่าแอปนี้ใช้ดี เลยโหลดมา ใช้งานดีจริงๆคะ

Câu hỏi liên quan