199 Các câu trả lời

ทางอาหารให้ครบ 5 หมู่ ทางอาหารที่มีประโยชน์ต่อลูกและแม่

ทานอาหารให้ครบ5หมู่ค่ะอละรับประทานยาที่หมอให้มาทานค่ะ

ทานอาหารให้ครบ5หมู่ งดของดอง ควรทานแต่อาหารที่ปรุงสุก

ผัดหัวปลีค่ะเพราะหัวปลีมประโยชน์และช่วยกระตุ้นน้ำนม

ทานอาหารให้ครบ5หมู่ และออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอค่ะ

บ้านนี้น้ำนมเยอะอยู่แล้วแค่ทานอาหารให้ครบ5หมู่ค่ะ

VIP Member

ทานอาหารให้ครบ5หมู่ พักผ่อนให้เพียงพอไม่เครียดค่ะ

ทานอาหารให้ครบ5หมู่...ทำจิตใจให้สบายไม่ต้องกังวล..

VIP Member

ได้ของรางวัลแล้วนะคะ ขอบพระคุณมากๆเลยคะ #theAsianparent

VIP Member

ทานอาหารให้ครบ 5 หมู่ เน้นแคลเซียมกับธาตุเหล็ก

Câu hỏi liên quan