7 Các câu trả lời

ให้น้องนอนคว่ำค่ะ แต่คุณแม่ต้องระวังเรื่องที่นอนนะค่ะ ต้องเป็นเบาะที่แข็งๆหน่อย ไม่นุ่มนิ่มเพราะหน้าน้องจะฟุบ หันคอไม่ได้ บ้านนี้น้องนอนคว่ำตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะตอนนี้ได้หกแล้ว หัวทุยสวยเลยค่ะ

ให้น้องนอนตะแคงค่ะ แต่ต้องพยายามเปลี่ยนท่าตะแคงซ้ายขวาให้น้องบ่อยๆ อย่าตะแคงด้านใดด้านนึง ถ้านอนหงายนานๆหัวน้องจะแบนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

กลางวันนอนคว่ำตั้งแต่เกิด กลางคืนจับนอนหันข้างค่ะ กลางวันต้องคอยดูตลอดค่ะ

น้องหัวสวยมากค่ะ😊ขอบคุณคุณแม่มากค่ะ

เย้ๆชอบโพสนี้จัง​ ได้ความรู้แล้วคะแม่ขาาา❤️❤️❤️

เช้าตะแคงซ้ายกลางคืนตะแคงขวา

ขอบคุณมากค่ะ😊

ต้องให้นอนตะแคงค่ะ

บ้านนี้ไม่นอนเปลจ้า

Câu hỏi liên quan