55 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้เพิ่มขึ้นเดือนละ 1โลค่ะ ตอนนี้ 38+1วีค ขึ้นมา 10โล

เอาแค่สิบโลพอนะคะคลอดแล้วจะได้กลับมาเป๊ะไวๆ

ประมาณ4-5เดือน หลังจากนั้นขึ้นมาแบบทวีคูณเลยจ้าแม่

นน ตัวเองไม่เป็นไรค่ะ ต้องดูที่ นน ลูก เวลาไปหาหมอ

บ้านนี้เพิ่มตอน6-7เดือน ตัวจะระเบิดมากเลยคะแม่

เดือนที่5กินได้ทีนี้จะขึ่นไม่หยุดเรยค่ะ😅

3เดือนแรกลงค่ะ พอเดือนที่4ขึ้นอย่างเดียวเลย

ทานกล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม แล้วขอคำปรึกษาหมอค่ะ

เราเพิ่งมาน้ำหนักขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 5 ค่ะ

พอเดือนที่5 6 ก็จะขึ้นเรื่อยๆ จนถึงมากค่ะ

แพ้ท้องไหมคะหรือกินปกติแล้วน้ำหนักลด