15 Các câu trả lời

บ้านท้อง1-2ไม่เคยมีมูกใสหรือมูกเลือดมีแต่น้ำเดินแล้วรีบไปโรงบานเลย😂ท้องแรกเดินยุบนบ้านดีๆนำไหลยายนั่งข้างล่างยายบอกมึงแตะน้ำหกหรอท้องสองนอนยุดีๆน้ำไหลไอเราก็นึกว่าฉี่ไหลพอหลุกขึ้นไหลอีกก็ไปไปโรงบาลท้องนี้ไม่รู้จะมาแบบไหนรอลุ้นค่ะ

ขอโทดนะคะ คุนแม่ได้มีเพศสัมพันรึเปล่าคะ รึมันออกมาเฉยๆ เคยเปนอยุ่เหมือนกันค่ะ มีอะไรกับแฟนตอนกลางคืนล้างทำความสะอาดปกติ แต่พอเช้านั่งถ่ายหนักอยุ่ มันก้มีแบบนี้ค่ะออกมา แต่จะมีแค่หลังมีเพศสัมพัน มีออกมาแค่วันเดียวค่ะ

งั้นก้ปกติค่ะแม่

บ้านนี้เคยมีมูกใสออกมา แต่หมอบอกว่าถ้าไม่ใช่มูกปนเลือดก็ไม่เป็นอะไรค่ะ รอมีอาการน้ำเดิน หรือมูกปนเลือดก่อนนะคะ หรือถ้าไม่แน่ใจปรึกษาหมอค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ แต่เปนมูกเลือด ปากมดลูกยังไม่เปิดหมอให้กลับมาบ้านแล้วจ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันตั้งแต่วันเสาร์ จนวันนี้ครบกำหนดแล้วยังนิ่งอยู่เลย 40วีคแล้วคะ

ไม่มีเลยคะแม่ พรุ่งหมอนัด เดี๋ยวมีอะไรพต.จะมาบอกนะคะแม่ ทุกวันนี้ได้แต่รอไม่อยากกังวลจิตตก555😂

บ้านนี้ก้เปนค่ะเมื่อตอนนี้เที่ยง38+2แต่ไม่ เจ็บท้อง มีแต่ท้องแข็งบางค่ะ

มีมา4วันแล้วแบบนี้ มีอาการท้องแข็งด้วย 38+5ยังไม่มีทีท่าว่าจะออกเลย😭

หมอนัดเร่งคลอดวันที่21นี่แล้วค่ะแม่

รอก่อนก็ได้ค่ะ บ้านนี้มีมูกใสแบบนี้อีก2วันคลอด รอปวดท้องแล้วไปเลยค่ะ

แม่มีอาการอะไรบ้างคะ

เป็นเหมือนกันไปหาหมอ หมอก้อให้กลับบ้านจร้า เพราะมดลูกไม่เปิด

ท้องแรกบ้านนี้ 37+4มีมูกตอน5ทุ่ม ปวดท้อง คลอดตี4:31

บ้านนี้ข้ามคืนเเล้วค่ะ มีเเต่เจ็บเตือน อยากแตกแล้วเเม่🤣